Fri, May 20, 2022

आर्ट ऑफ लिव्हिंग
आर्ट ऑफ लिव्हिंग
Published on : 11 May 2022, 5:19 am
‘आर्ट ऑफ लिव्हिंग’तर्फे
उद्यापासून अनुभूती शिबिर
कोल्हापूर ः ‘आर्ट ऑफ लिव्हिंग’चे प्रणेते श्री श्री रविशंकरजी यांच्या वाढदिवसानिमित्त ‘आर्ट आॕफ लिव्हिंग’च्या वतीने जिल्ह्यात विविध उपक्रमांचे आयोजन केले आहे. रक्तदान शिबिरांसह उपनयन आयुष होम, ॲडव्हान्स मेडिटेशन व हॅप्पीनेस प्रोग्रामचा त्यामध्ये समावेश आहे. तेरा ते सतरा मे दरम्यान हॅप्पीनेस प्रोग्राम होणार असून, रूईकर कॉलनी स्वामी समर्थ मंदिर योगा सेंटर येथे आनंद अनुभूती शिबिर होणार आहे. सायंकाळी सहा ते आठ या वेळेत शिबिर होणार असून उद्या (गुरुवारी) सायंकाळी सहा ते सात या वेळेत परिचयात्मक सेमिनार होणार आहे. त्याचा सर्वांनी लाभ घ्यावा, असे आवाहन डॉ. अणिमा दहीभाते यांनी केले आहे.
Web Title: Todays Latest Marathi News Kop22y57345 Txt Kolhapur
Read Latest Marathi News Headlines of Maharashtra, Live Marathi News of Mumbai, Pune, Politics, Finance, Entertainment, Sports, Jobs, Lifestyle at Sakal. To Get Updates on Mobile, Download the Sakal Mobile App for Android & iOS.
सकाळ आता सर्व सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर. ताज्या घडामोडींसाठी टेलिग्राम, फेसबुक, ट्विटर, शेअर चॅट आणि इन्स्टाग्रामवर आम्हाला फॉलो करा तसेच, आमच्या YouTube Channel आजच Subscribe करा..
सकाळ आता सर्व सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर. ताज्या घडामोडींसाठी टेलिग्राम, फेसबुक, ट्विटर, शेअर चॅट आणि इन्स्टाग्रामवर आम्हाला फॉलो करा तसेच, आमच्या YouTube Channel आजच Subscribe करा..