पुणे - ‘सकाळ’ चित्रकला स्पर्धेचा निकाल जाहीर झाला आहे. विजेत्यांची पारितोषिके त्यांना शाळांमार्फत दिली जातील. केंद्रनिहाय निकाल पुढीलप्रमाणे :
पुणे शहर पश्चिम
क - गट
प्रथम - सानिका कोले, एम.ई.एस. बालशिक्षण मंदिर, ४ थी, क, आदित्य चंद्रकांत अकोलकर, सिंहगड स्प्रिंगडेल पब्लिक स्कूल, वडगाव, ६ वी, अ, शिवम संदीप कंधारे, न्यू इंडिया स्कूल, भुसारी कॉलनी, ६ वी, ज्युपिटर, समृद्धी पाटील, माऊंट कार्मेल कॉन्व्हेंट हायस्कूल, ७ वी, क, श्रीया संतोष जोशी, डी.ई.एस. सेकंडरी स्कूल, ६ वी, अ, द्वितीय - तनिष्का भाटिया, बालशिक्षण मंदिर, ५ वी, ड, पूर्वा प्रशांत मठपल्ली, सिल्व्हर क्रेस्ट स्कूल, हिंगणे (खुर्द), ७ वी, वैष्णवी नानेकर, भारतीय विद्याभवन, ६ वी, क, अपूर्वा सुहास जैन, माउंट कार्मेल कॉन्व्हेंट हायस्कूल, ६ वी, अ, निरंजन दारवटकर, मुक्तांगण इं. मि. स्कूल, ५ वी, अ, तृतीय - अर्पिता केदारी, एस.एम. चोक्सी हायस्कूल, ५ वी, ब, अदिती सौंदागर शिंदे, मॉडर्न इं. मि. स्कूल, वारजे माळवाडी, ६ वी, रुचिता योगेश डाळवाले, हुजूरपागा कात्रज प्राथ. शाळा, ६ वी, सोनिया भदे, अभिनव विद्यालय, एरंडवणे, ६ वी, रोझ, निधी अभिजित शिंदे, क्लाईन मेमोरिअल स्कूल, ५ वी, ब, उत्तेजनार्थ - तन्वी गोगले, श्री सरस्वती न्यू इं. स्कूल, पौड रोड, ७ वी, क, रोहन ब. अगेदकर, विद्यानिकेतन स्कूल, ६ वी, क, गोरी केरप्पा चंदनशिवे, एच.एच.सी.पी. हायस्कूल, हुजूरपागा, लक्ष्मी रोड, ७ वी, अ, सेजल ओझा, महावीर इं. मि. स्कूल, मार्केटयार्ड, ६ वी, ब, आर्या अनिल मनवाडकर, सिंहगड स्प्रिंगडेल पब्लिक स्कूल, वडगाव, ५ वी, जी, सांची नरेंद्र आपटे, बालशिक्षण मंदिर, इं. मि. स्कूल, ६ वी, अ, शेख, किलबिल हायस्कूल, ७ वी, रुबी, श्रृवन्या शेट्टी, पेरीविंकल इं. मि. स्कूल, ७ वी, ऐश्वर्या भास्कर शिंदे, अहिल्यादेवी हायस्कूल, ६ वी, कावेरी, आरजू एम. पठाण, सिल्व्हर क्रेस्ट स्कूल, ६ वी, मिहीर खटावकर, डॉ. कलमाडी शामराव हायस्कूल, पुणे, ८ वी, ई, आर्यन रियाज शेख, महाराष्ट्र मंडळ, टिळक रोड, पुणे, ६ वी, स्टार.
ड - गट
प्रथम - श्रावण भारत सोनी, डॉ. शामराव कलमाडी हायस्कूल, ८ वी, ई, अनुजा चालक, हुजूरपागा, कात्रज, पुणे, ८ वी, ब, शिवानी देवेश गुप्ता, विश्वकर्मा विद्यालय, ९ वी, अ, सुरभी एस. वरोदे, सिग्नेट पब्लिक स्कूल, नऱ्हे, पुणे, ८ वी, ब, राजदत्त भानुदास मालुसरे, मुक्तांगण इं. मि. स्कूल, ९ वी, ई, दर्शन रमेश दुपारगुडे, न्यू इंग्लिश स्कूल, रमणबाग, ८ वी, ड, द्वितीय - संजना जाधव, सिंबायोसिस स्कूल, प्रभात रोड, पुणे, ९ वी, क, श्रेयन जगदीश कुंभार, पॅराडाईज इं. मि. स्कूल, धनकवडी, १० वी, स्वप्निल विष्णू जाधव, पुणे केंब्रीज पब्लिक स्कूल, १० वी, श्रेयस संतोष गर्जे, विश्वकर्मा विद्यालय, बिबवेवाडी, ८ वी, अ, आर्यन आनंद सोनार, विश्वकर्मा विद्यालय (मराठी माध्यम), ८ वी, ब, श्रृती पवार, विश्वकर्मा विद्यालय इं. मि. स्कूल, ९ वी, ब, तृतीय - समृद्धी विजय चव्हाण, विश्वकर्मा विद्यालय (मराठी मि.), ८ वी, अ, सिद्धी राजेंद्र खराडे, सीटी इंटरनॅशनल स्कूल, कोथरूड, १० वी, अ, प्रेम आनंद ओस्तवाल, हचिंगस हायस्कूल, ९ वी, क, नंदिनी विवेकानंद देव, सिल्व्हर क्रेस्ट इं. मि. स्कूल, ९ वी, प्रतीक कोठारे,
विश्वकर्मा विद्यालय, १० वी, अ, सोहान संजय येवले, पंडितराव आगाशे स्कूल, लॉ कॉलेज रोड, ९ वी,
उत्तेजनार्थ - जवळकर, रोझरी स्कूल, वारजे, ९ वी, अ, तेजस तानाजी सांगळे, विश्वकर्मा विद्यालय (मराठी), ९ वी, अ, सुमित सचिन नायकोडी, पुणे पोलिस पब्लिक स्कूल, शिवाजीनगर, ८ वी, ब, आदित्य अजित हेशी, भारतीय विद्याभवन इं. मि. स्कूल, ८ वी, अ, जानिब एस. शेख, रोझरी इंटरनॅशनल स्कूल, वारजे, ९ वी, अ, संस्कृती एस. शेलार, पी.ई.एस. मॉडर्न हायस्कूल, वारजे, १० वी, अमृता जयवंत मखमले, हिरामण बंकर विद्यालय, ९ वी, रुची क्षीरसागर, ज्ञानगंगा इं. मि. स्कूल, हिंगणे, ९ वी, अ, कशिश जीवन खिंवसरा, सेंट मीराज सेकंडरी स्कूल, ९ वी, क, कोमल धुने, अरण्येश्वर इं. मि. स्कूल, ९ वी, अ,अमृता खांडेराव मदने, कै. सौ. विमलाबाई नेर्लेकर माध्य. विद्यालय, ९ वी, सुजल सुरेंद्र चव्हाण, विद्याभवन हायस्कूल, मॉडेल कॉलनी, ८ वी, ब.
अ - गट
अपंग
प्रथम - काजल पुणेकर, द पूना स्कूल होम फॉर द ब्लाईंड गर्ल्स स्कूल, २ री, अ, द्वितीय - पूनम जाधव, द पूना स्कूल होम फॉर द ब्लाईंड गर्ल्स स्कूल, १ ली, ब.
ब - गट
प्रथम - पूनम शिर्के, द पूना स्कूल होम फॉर द ब्लाईंड गर्ल्स स्कूल, ४ थी, अ, द्वितीय - अश्विनी दिलीप जाधव, द पूना स्कूल होम फॉर द ब्लाईंड गर्ल्स स्कूल, ४ थी, अ, तृतीय - आकांक्षा जोगदंड, द पूना स्कूल होम फॉर द ब्लाईंड गर्ल्स स्कूल, ४ थी, अ, उत्तेजनार्थ - साक्षी जाधव, द पूना स्कूल होम फॉर द ब्लाईंड गर्ल्स स्कूल, ४ थी, धनश्री पवार, द पूना स्कूल होम फॉर द ब्लाईंड गर्ल्स स्कूल, ४ थी, अ.
क - गट
प्रथम - गायत्री गुंजाळ, द पूना स्कूल होम फॉर द ब्लाईंड गर्ल्स स्कूल, ७ वी, द्वितीय - राणी चव्हाण, द पूना स्कूल होम फॉर द ब्लाईंड गर्ल्स स्कूल, ७ वी.
ड - गट
प्रथम - शामल, द पूना स्कूल होम फॉर द ब्लाईंड गर्ल्स स्कूल, ९ वी, जी, द्वितीय - शायली शितोळे, द पूना स्कूल होम फॉर द ब्लाईंड गर्ल्स स्कूल, ८ वी, अ, तृतीय - पल्लवी कांबळे, द पूना स्कूल होम फॉर द ब्लाईंड गर्ल्स स्कूल, ८ वी, अ, उत्तेजनार्थ - मोनिका हुल्ले, द पूना स्कूल होम फॉर द ब्लाईंड गर्ल्स स्कूल, ८ वी, अ, नीलम विठ्ठल शेंडकर, भारती विद्यापीठ कन्या प्रशाला, धनकवडी, ९ वी, अ.
अ - गट
मूकबधिर
प्रथम - पिंकी गंगाराम सरोदे, बधिर-मूक शिक्षण केंद्र, भांडारकर रोड, १ ली, द्वितीय - साहिल योगेश वाणी, धायरी कर्णबधिर मुलांची शाळा, १ ली, तृतीय - साबरेड्डी आयलाप्पा करीकली, धायरी कर्णबधिर मुलांची शाळा, १ ली, उत्तेजनार्थ - आरती विलास कांबळे, धायरी कर्णबधिर मुलांची शाळा, १ ली, उत्तेजनार्थ - योगेश हिरवे, आधार मूकबधिर विद्यालय, १ ली, चंदन हिरवे, आधार मूकबधिर विद्यालय, बिबवेवाडी, १ ली, दीक्षा वामने, आधार मूकबधिर विद्यालय, बिबवेवाडी, २ री, रुद्र नलावडे, बधिर मूक शिक्षण केंद्र, भांडारकर रोड, १ ली.
ब - गट
प्रथम - अथर्व साठे, बधिर-मूक शिक्षण केंद्र, भांडारकर रोड, ४ थी, द्वितीय - माधुरी आनंद चव्हाण, धायरी कर्णबधीर मुलांची शाळा, ३ री, तृतीय - साहिल बाबूलाल लष्करे, बधिर-मूक शिक्षण केंद्र, ४ थी, उत्तेजनार्थ - प्रीतम कृष्णा जगदाळे, धायरी कर्णबधीर मुलांची शाळा, ३ री, भाग्यश्री सिद्धाप्पा बंदीचौडे, धायरी कर्णबधीर मुलांची शाळा, ३ री, प्रतीक शिंदे, आधार मूकबधिर विद्यालय, बिबवेवाडी, ३ री, समीर माणिक शिंदे, बधिर-मूक शिक्षण केंद्र, ३ री, मयका विश्वकर्मा, आधार मूकबधिर विद्यालय, ४ थी.
क - गट
प्रथम - राणी वाटोर, आधार मूक बधिर विद्यालय, ५ वी, द्वितीय - हर्षदा अधिकारी, आधार मूकबधिर विद्यालय, ६ वी, तृतीय - शरण पडेसोर, आधार मूकबधिर विद्यालय, ५ वी, उत्तेजनार्थ - समीर पवार, आधार मूक बधिर विद्यालय, ७ वी, नवाज शेख, आधार मूकबधिर विद्यालय, ५ वी, नूरजमा रशिद, आधार मूकबधिर विद्यालय, ६ वी, अमृता सणस, आधार मूकबधिर विद्यालय, ७ वी, निकिता घटकांबळे, आधार मूकबधिर विद्यालय, ७ वी.
ड - गट
प्रथम - काजल भोसले, बधिर मूक शिक्षण केंद्र, भांडारकर, रोड, १० वी, द्वितीय - संजय हलगप्पा निडगुंदी, बधिर-मूक शिक्षण केंद्र, भांडारकर, रोड, १० वी, तृतीय - अनुज सुरेश मरळ, बधिर-मूक शिक्षण केंद्र, भांडारकर रोड, १० वी, उत्तेजनार्थ - गौरांगी श्रीराम मौर्या, बधिर-मूक शिक्षण केंद्र, भांडारकर रोड, १० वी, वैष्णवी प्रकाश चांडवले, बधिर-मूक शिक्षण केंद्र, भांडारकर रोड, १० वी, ओंकार नारायण चाकणकर, बधिर-मूक शिक्षण केंद्र, भांडारकर, रोड, १० वी, आदित्य संजय लडकत, बधिर मूक शिक्षण केंद्र, भांडारकर, रोड, १० वी, शंकर आखाडे, आधार मूकबधिर विद्यालय, १० वी.
अ - गट
मतिमंद
द्वितीय - प्राजक्ता नितीन लिमये, साद संस्था, कर्वे रोड, तृतीय - देवेंद्र डेंगळे, कामायनी उद्योग केंद्र, गोखले नगर, उत्तेजनार्थ - सायली नंदकिशोर आगवणे, जीवनज्योत कार्यशाळा, कर्वे रोड, सादिक मेमण, कामायनी विद्यामंदिर, शुभांगी नामदेव पाटील, जीवनज्योत कार्यशाळा, कर्वे रोड, १ ली, संयुक्ता अविनाश किरे, जीवनज्योत कार्यशाळा, कर्वे रोड, १ ली.
ब - गट
प्रथम - श्रेयस सुदाम शिंदे, कामायनी विद्यामंदिर, गोखलेनगर, ४ थी, अ.
ड - गट
उत्तेजनार्थ - रंजना प्रजापती, कामायनी विद्यामंदिर, गणेश गोगावले, कामायनी विद्यामंदिर.
Read latest Marathi news, Watch Live Streaming on Esakal and Maharashtra News. Breaking news from India, Pune, Mumbai. Get the Politics, Entertainment, Sports, Lifestyle, Jobs, and Education updates. And Live taja batmya on Esakal Mobile App. Download the Esakal Marathi news Channel app for Android and IOS.