Sandip Kapde
अभिनेता सैफ अली खानवर चाकूने हल्ला करण्यात आला आहे, त्याला तात्काळ लीलावती रुग्णालयात दाखल करण्यात आले आहे.
सैफवर हा हल्ला एका चोराने केला, जो रात्री २ वाजता त्यांच्या वांद्रेतील घरात घुसला आणि धारदार हत्याराने सैफवर हल्ला केला.
सद्याच्या स्थितीत सैफ शस्त्रक्रिया चालू आहे, आणि त्याच्या पाठीमधून एक नुकीली वस्तू काढली जात आहे.
मुंबई पोलिसांच्या म्हणण्यानुसार, सैफ आणि चोर यांच्यात घरात घुसल्यानंतर झटापट झाली, त्यात चोराने सैफवर अनेक वार केले.
सैफ आणि त्यांचा कुटुंब २४ तास सुरक्षा सेवा घेत आहेत, घरातही उच्चस्तरीय सुरक्षा आहे, मग चोर कसा घुसला?
सैफ पटौदी घराण्याचे नवाब आहेत. ते पटौदी हाउसचे मालक असून, वांद्रेत त्यांच्याकडे करोडो रुपये किमतीचे अपार्टमेंट आहेत, जिथे चोर घुसला होता.
सैफची नेट वर्थ साधारण १२०० कोटी रुपये आहे, ज्यात त्यांच्या चित्रपट, ब्रँड एंडोर्समेंट्स, संपत्ती आणि विविध व्यावसायिक उत्पन्नांचा समावेश आहे.
सैफच्या पटौदी पॅलेसची किंमत सुमारे ८०० कोटी रुपये आहे. त्यांच्याकडे मुंबईच्या वांद्रेतील दोन अपार्टमेंट्स आहेत.
सैफ आणि त्यांची पत्नी करीना आणि मुलं वांद्रेतील सतगुरु शरण अपार्टमेंटमध्ये राहतात.
अपार्टमेंटमध्ये प्रत्येक मजल्यावर आलिशान हॉल आणि तीन बेडरूम्स आहेत. त्यात मुलांसाठी नर्सरी आणि थिएटरसाठी देखील जागा आहे.
वांद्रेमध्येच सैफचे एक दुसरे अपार्टमेंट आहे, ज्याचे नाव फॉर्च्यून हाइट्स आहे. करीना सोबत विवाह केल्यानंतर ते याच अपार्टमेंटमध्ये राहिले होते.
११ वर्षांपर्यंत या अपार्टमेंटमध्ये राहिल्यानंतर सैफ आणि करीना सतगुरु शरण अपार्टमेंटमध्ये शिफ्ट झाले होते.
या अपार्टमेंटची किंमत १०३ कोटी रुपयांपेक्षा जास्त आहे, तर फॉर्च्यून हाइट्स अपार्टमेंटची किंमत आता सुमारे ५० कोटी रुपये आहे आणि ते त्यांनी भाड्याने दिले आहे.
सकाळ+ चे सदस्य व्हा
ब्रेक घ्या, डोकं चालवा, कोडे सोडवा!
शॉपिंगसाठी 'सकाळ प्राईम डील्स'च्या भन्नाट ऑफर्स पाहण्यासाठी क्लिक करा.
Read latest Marathi news, Watch Live Streaming on Esakal and Maharashtra News. Breaking news from India, Pune, Mumbai. Get the Politics, Entertainment, Sports, Lifestyle, Jobs, and Education updates. And Live taja batmya on Esakal Mobile App. Download the Esakal Marathi news Channel app for Android and IOS.