
Tiger 3: टायगर ३ च्या सेटवरून लीक झाले सलमान खानचे फोटो, टायगर दिसला जबरदस्त अॅक्शन मोडमध्ये
सलमान खानच्या बहुप्रतिक्षित टायगर 3 या चित्रपटाच्या सेटवरून काही फोटो लीक झाले आहेत. सलमान खानने या चित्रपटाचा एक भाग तुर्कीमध्ये शूट केला आहे. आता तिथल्या सेटवरील काही छायाचित्रे ट्विटरवर समोर आली आहेत. सलमान खानचे हे लेटेस्ट फोटो पाहून चाहत्यांमध्ये या चित्रपटाची उत्सुकता आणखी वाढली आहे.
फोटो पाहता, असे दिसते की सलमान अॅक्शन सीनचे चित्रीकरण करत असताना हे फोटो क्लिक केले गेले आहेत. न पाहिलेल्या फोटोंमध्ये सलमान तपकिरी शर्ट आणि काळ्या पॅन्टमध्ये दिसत आहे. चित्रपटाचे चित्रीकरण तुर्कस्तानमध्ये होत आहे, सेटवरील एका फोटोत अभिनेता बोटीवर बसलेला दिसू शकतो. दुसऱ्या एका फोटोमध्ये तो स्टंट डायरेक्टरशी बोलताना दिसत आहे. दुसऱ्या एका फोटोमध्ये अॅक्शन डायरेक्टर कारमध्ये शूटिंग करताना दिसत आहे.
याआधीही या आउटफिटमधला सलमानचा फोटो ऑनलाइन समोर आला होता. 2021 मध्ये जेव्हा सलमान याच चित्रपटासाठी तुर्कीला रवाना झाला तेव्हा तो पोस्ट करण्यात आला होता. 'टायगर 3'मध्ये सलमानची सहकलाकार कतरिना कैफ आहे, जी पाकिस्तानी गुप्तहेर जोयाची भूमिका साकारत आहे.
यापूर्वी हा चित्रपट यावर्षी ईदच्या मुहूर्तावर प्रदर्शित होणार होता, मात्र आता तो पुढे ढकलण्यात आला आहे. आता सलमानचा 'किसी का भाई किसी की जान' हा सिनेमा 21 एप्रिलला पहिल्यांदा थिएटरमध्ये दाखल होणार आहे. फरहाद सामजीच्या या चित्रपटात सलमानसोबत पूजा हेगडे आहे.
यात राघव जुयाल, शहनाज गिल, पलक तिवारी, व्यंकटेश आणि सिद्धार्थ निगम यांच्याही प्रमुख भूमिका आहेत. सलमान शेवटचा शाहरुखच्या पठाणमध्ये दिसला होता जिथे तो टायगरच्या भूमिकेत खास कॅमिओमध्ये दिसला होता.