Home Ministry Order: जनगणनेसाठी नेमलेल्यांच्या बदल्या नको; गृहमंत्रालयाचे सर्व राज्यांना पत्र, पदोन्नती आणि बदल्यावरून संभ्रम!

States receive directive on census officials transfer ban: जनगणना पूर्ण होईपर्यंत नियुक्त अधिकाऱ्यांच्या बदल्या थांबवण्याच्या केंद्राच्या निर्देशांमुळे जिल्हा परिषद निवडणुका, महसूल व शिक्षण विभागातील नियोजित बदल्या आणि पदोन्नती प्रक्रियेत पेच निर्माण
Transfer Ban for Census Officials Sparks Confusion on Promotions

Transfer Ban for Census Officials Sparks Confusion on Promotions

sakal

Updated on

-पांडुरंग म्हस्के

मुंबई : देशभरात जनगणनेच्या कामाची तयारी सुरु झाली असून त्यासाठी प्राधिकृत करणाऱ्या अधिकाऱ्यांच्या बदल्या करू नये, अशा आशयाचे पत्र केंद्रीय गृहमंत्रालयाचे सचिव गोविंद मोहन यांनी सर्व राज्यांच्या मुख्य सचिवांना पत्र पाठवले. या पत्रामुळे आगामी जिल्हा परिषद निवडणुकांमुळे आणि पदोन्नतीने होणाऱ्या नियोजित बदल्या अधिकाऱ्यांच्या बदल्याना ‘खो’ बसणार आहे.

Loading content, please wait...

Related Stories

No stories found.
Marathi News Esakal
www.esakal.com