न्यू यॉर्कच्या इंडिया डे परेडसाठी रश्मिका मंदाना आणि विजय देवरकोंडाची निवड; सह-ग्रँड मार्शल म्हणून करणार भारताचं प्रतिनिधित्व

विजय देवरकोंडा आणि रश्मिका मंदान्ना यांनी हिंदी, तेलगू, तमिळ, कन्नड, मल्याळम आणि इंग्रजी अशा सहा भाषांमध्ये एक व्हिडिओ संदेश जारी करून लोकांना या उत्सवात सहभागी होण्याचे आवाहन केले आहे.
rashmika mandana and vijay devarkonda
rashmika mandana and vijay devarkondaesakal
Updated on

यावर्षी न्यू यॉर्कमध्ये होणाऱ्या इंडिया डे परेडसाठी प्रसिद्ध दाक्षिणात्य चित्रपट कलाकार रश्मिका मंदान्ना आणि विजय देवरकोंडा यांना सह-ग्रँड मार्शल म्हणून आमंत्रित करण्यात आले आहे. १७ ऑगस्ट रोजी मॅडिसन अव्हेन्यूवर होणारा हा उत्सव 'सर्वे भवन्तु सुखिनः' या संस्कृत वाक्यांशाखाली आयोजित केला जाणार आहे, ज्याचा अर्थ "सर्वजण आनंदी राहोत" असा होतो. या वाक्यांशाचा उद्देश जागतिक अशांततेच्या काळात शांततेचा संदेश देणे आहे, असे आयोजकांनी सांगितले.

Loading content, please wait...

Related Stories

No stories found.
Marathi News Esakal
www.esakal.com