कोकण

नॅब संस्थेतील दृष्टिबाधितांना विद्यार्थिनींनी बांधल्या राख्या

CD

swt813.jpg
83033
सावंतवाडी ः नॅब संस्थेतील दृष्टिबाधितांना विद्यार्थिनींनी रक्षाबंधन केले.

नॅब संस्थेतील दृष्टिबाधितांना
विद्यार्थिनींनी बांधल्या राख्या
सकाळ वृत्तसेवा
सावंतवाडी, ता. ८ ः रक्षाबंधन सणानिमित्त येथील कळसुलकर हायस्कूलच्या सातवीतील विद्यार्थिनींनी एक अनोखा उपक्रम राबवून सामाजिक बांधिलकीचे दर्शन घडविले. विद्यार्थिनींनी शहरातील नॅब संस्थेतील दृष्टिबाधित बांधवांना राख्या बांधल्या आणि त्यांच्यासोबत हा सण साजरा केला. यावेळी नॅब संस्थेचे अध्यक्ष अनंत उचगावकर यांनी संस्थेची आणि नेत्र रुग्णालयाची सविस्तर माहिती दिली.
श्री. उचगावकर यांनी विद्यार्थिनींना अभ्यासासोबतच आरोग्यविषयक काही महत्त्वाचे सल्ले दिले. त्यांनी मोबाईल फोनचा वापर कमी करून मैदानी खेळ खेळण्याचा, धावण्याचा, योगासने करण्याचा आणि भरपूर अभ्यास करून यशाचे शिखर गाठण्याचा सल्ला दिला.
या कार्यक्रमाला नॅब संस्थेचे सचिव सोमनाथ जिनी, कोषाध्यक्ष विनया बाड, रोटरी क्लबचे सुहास सातोस्कर, पी. व्ही. बागुल, वैष्णवी सावंत आदी उपस्थित होते. यावेळी दृष्टिबाधित बांधव बाबुराव गावडे, समीर नाईक आणि श्री. शिर्के आदी उपस्थित होते. विद्यार्थिनींनी या सर्व बांधवांचे औक्षण करून राख्या बांधल्या आणि खाऊ वाटप केले. या उपक्रमामुळे दृष्टिबाधित बांधवांच्या चेहऱ्यावर आनंद फुलला.

सकाळ+ चे सदस्य व्हा

ब्रेक घ्या, डोकं चालवा, कोडे सोडवा!

शॉपिंगसाठी 'सकाळ प्राईम डील्स'च्या भन्नाट ऑफर्स पाहण्यासाठी क्लिक करा.

Read latest Marathi news, Watch Live Streaming on Esakal and Maharashtra News. Breaking news from India, Pune, Mumbai. Get the Politics, Entertainment, Sports, Lifestyle, Jobs, and Education updates. And Live taja batmya on Esakal Mobile App. Download the Esakal Marathi news Channel app for Android and IOS.

Tejashwi Yadav : तेजस्वी यादव यांना निवडणूक आयोगाचा अल्टिमेटम!, जाणून घ्या, नेमकं काय प्रकरण?

Pune Crime: साडेचार वर्षांनंतर पाच आरोपींची निर्दोष मुक्तता, पुण्यातील 'ते' प्रकरण पुन्हा चर्चेत; नेमकं काय घडलं?

PM Modi and Vladimir Putin: पंतप्रधान मोदींनी रशियाचे अध्यक्ष पुतीन यांना केला फोन अन् 'या' मुद्य्यावर झाली चर्चा!

Chandrashekhar Bawankule : राज्यातील 45 लाख शेतकऱ्याना पुढील पाच वर्ष शेतातील विजपंपाचे बील भरावे लागणार नाही

Latest Marathi News Updates: देश-विदेशात आज दिवसभरात काय घडलं? वाचा एका क्लिकवर...

SCROLL FOR NEXT