Operation Sindoor: भारताने पाकिस्तानात अपेक्षेपेक्षा जास्त लक्ष्ये भेदली! पाकच्या गुप्त दस्तऐवजात खुलासा

Secret Pakistani Document Reveals More Targets Hit by India : पभारताने ऑपरेशन सिंदूरमध्ये आठ अतिरिक्त लक्ष्ये भेदली, ज्याची माहिती उघड झाली नाही!
Operation Sindoor: भारताने पाकिस्तानात अपेक्षेपेक्षा जास्त लक्ष्ये भेदली! पाकच्या गुप्त दस्तऐवजात खुलासा
Updated on

पाकिस्तानच्या एका गुप्त दस्तऐवजाने ऑपरेशन सिंदूरच्या व्यापकतेचा खुलासा केला आहे. भारताने मागील महिन्यातील हवाई हल्ल्यांमध्ये जाहीर केलेल्यापेक्षा आठ अतिरिक्त लक्ष्ये भेदली, असे या दस्तऐवजात नमूद आहे. पेशावर, झांग, सिंधमधील हैदराबाद, पंजाबमधील गुजरात, गुजरानवाला, भवालनगर, अटक आणि चोर यासारख्या ठिकाणांवर हल्ले झाले, ज्याचा उल्लेख भारतीय हवाई दल किंवा सैन्य संचालकांनी पत्रकार परिषदेत केला नव्हता.

या खुलाशाने ऑपरेशन सिंदूरच्या परिणामकारकतेचा नवा आयाम समोर आणला आहे आणि पाकिस्तानने शस्त्रसंधीची विनंती का केली, याचे कारण स्पष्ट झाले आहे.

Loading content, please wait...

Related Stories

No stories found.
Marathi News Esakal
www.esakal.com