पिंपरी-चिंचवड

‘कळी उमलताना’ कार्यक्रमातून विद्यार्थ्यांना मार्गदर्शन

CD

पिंपरी, ता. २० : जिजामाता विद्यालयात कुमारवयीन विद्यार्थ्यांसाठी ‘कळी उमलताना’ या कार्यक्रमाचे आयोजन केले होते. या उपक्रमांतर्गत महिलांच्या मासीक पाळीचे आजार व ‘पीसीओडी’वरील प्रतिबंध व उपचारांसंदर्भात स्त्री रोगतज्ज्ञ डॉ. योगेश‌ गाडेकर यांनी माहिती दिली. रोटरी क्लब ऑफ डायनॅमिक भोसरी, शिवनेरी हॉस्पिटल, आनंद मल्टिस्पेशालिटी हॉस्पिटल आणि अल्बर्ट डेव्हिड फार्माच्यावतीने हे उपक्रम घेण्यात आले. यावेळी रोटरी क्लब ऑफ डायनॅमिक भोसरीचे अध्यक्ष डॉ. संतोष मोरे, दीपक सोनवणे, बाळासाहेब कोते, सुनील पाटे पाटील, संदीप चोपडे, शरद वाघ, अमित कुलकर्णी आणि जिजामाता शाळेचे मुख्याध्यापक नीलेश गायकवाड व शिक्षक उपस्थित होते. सूत्रसंचालन गायत्री हिले यांनी केले.

सकाळ+ चे सदस्य व्हा

ब्रेक घ्या, डोकं चालवा, कोडे सोडवा!

शॉपिंगसाठी 'सकाळ प्राईम डील्स'च्या भन्नाट ऑफर्स पाहण्यासाठी क्लिक करा.

Read latest Marathi news, Watch Live Streaming on Esakal and Maharashtra News. Breaking news from India, Pune, Mumbai. Get the Politics, Entertainment, Sports, Lifestyle, Jobs, and Education updates. And Live taja batmya on Esakal Mobile App. Download the Esakal Marathi news Channel app for Android and IOS.

Manikrao Kokate Rummy: कृषीमंत्री कोकाटेंच्या 'रमी' व्हिडिओनंतर ऑनलाईन गेमिंगवर बंदी येणार का? फडणवीस काय म्हणाले होते?

Ahilyanagar: डॉ. आंबेडकर पूर्णाकृती पुतळ्याचे उपमुख्यमंत्री पवारांच्या हस्ते अनावरण: संग्राम जगताप; २७ जुलैला हाेणार अनावरण

WCL 2025 Video: क्रिकेटमध्ये पुन्हा बॉल-आऊट! द. आफ्रिकेने विंडीजवर मिळवला थरराक विजय

Mumbai News: अनधिकृत बांधकामाला अधिकाऱ्यांचे प्रोत्साहन! न्यायालय अ‍ॅक्शन मोडमध्ये; कारवाईची टांगती तलवार

Yashwant Dange: साडेतीनशे घरांमध्ये डेंगीसदृश अळ्या: यशवंत डांगे; सात हजार घरांना भेटी देत औषधोपचार, ५५० पाणीसाठे नष्ट

SCROLL FOR NEXT