मुंबई

वसईत कचऱ्याच्या ढिगाऱ्यात सापडली नवजात बालिका

CD

वसईत कचऱ्याच्या ढिगाऱ्यात नवजात बालिका
बोळिंज, ता. १० (बातमीदार) : वसई पश्चिमेच्या कळंब खाडीजवळ कचऱ्याच्या ढिगाऱ्यात गुरुवारी (ता. १०) नवजात बालिकेला प्लॅस्टिक पिशवीत भरून टाकून दिल्याचा प्रकार समोर आला आहे. या बालिकेला पोलिसांनी पालिकेच्या विरारच्या बोळिंज रुग्णालयात उपचारासाठी ठेवण्यात आले असून बालिका सुखरूप स्थितीत आहे.
येथील कळंब गावात जाणाऱ्या खाडीपुलाजवळ रस्त्यालगत दुपारी दोन वाजण्याच्या सुमारास एक व्यक्ती लघुशंका करण्यासाठी गेली होती. याचदरम्यान त्याला कचऱ्याच्या ढिगाऱ्यात ठेवलेल्या प्लॅस्टिक पिशवीत नवजात बालिका रडत असल्याचे दिसून आले. त्या व्यक्तीने तातडीने पोलिसांच्या ११२ क्रमांकावर दूरध्वनी करून या घटनेची माहिती दिली.
माहिती मिळताच पोलिस घटनास्थळी पोहोचून नवजात बालिकेला ताब्यात घेतले व वसई-विरार महापालिकेच्या बोळिंज येथील रुग्णालयात उपचारासाठी दाखल करण्यात आले आहे. सापडलेली बालिका एक ते दीड महिन्यांची असून ते सुखरूप आहे, अशी माहिती पोलिसांनी दिली. या प्रकाराचा तपास सुरू केला असून या बालिकेच्या आई-वडिलांचा शोध सुरू असल्याचे पोलिसांनी सांगितले आहे.

सकाळ+ चे सदस्य व्हा

ब्रेक घ्या, डोकं चालवा, कोडे सोडवा!

शॉपिंगसाठी 'सकाळ प्राईम डील्स'च्या भन्नाट ऑफर्स पाहण्यासाठी क्लिक करा.

Read latest Marathi news, Watch Live Streaming on Esakal and Maharashtra News. Breaking news from India, Pune, Mumbai. Get the Politics, Entertainment, Sports, Lifestyle, Jobs, and Education updates. And Live taja batmya on Esakal Mobile App. Download the Esakal Marathi news Channel app for Android and IOS.

Sanjay Shirsath Video: पैशाने भरलेली बॅग अन् हातात ग्लास घेऊन बेडवर बसले; शिरसाटांचा धक्कादायक व्हिडीओ व्हायरल

Ujani Dam: 'उजनी धरणात ११४ टीएमसी पाणीसाठा'; २० हजार क्युसेकची आवक, भीमा नदीत सोडला १६ हजारांचा विसर्ग

Bitcoin All Time High: बिटकॉइनने गाठला नवा उच्चांक; एका बिटकॉइनसाठी किती रुपये द्यावे लागणार?

Crime News : मुलांना जेवणातून द्यायची झोपेच्या गोळ्या, मग प्रियकर यायचा अन्..., बीनाने अडथळा ठरणाऱ्या पतीचा 'असा' काढला काटा

Artificial Intelligence: 'जमीन, जागांवरील अतिक्रमण रोखण्यासाठी आता ‘एआय’चा वापर'; विकसित महाराष्ट्र-२०४७ साठी ‘महसूल’चे सर्वेक्षण

SCROLL FOR NEXT