मुंबई

मुरबे बंदर जनसुनावणीसाठी प्रशासन सज्ज

CD

पालघर, ता. ५ (बातमीदार) ः प्रस्तावित मुरबे बंदरासाठी उद्या (ता. ६) पालघरमधील दांडेकर महाविद्यालयासमोरील जिल्हा क्रीडा संकुल येथे जनसुनावणी आयोजित करण्यात आली आहे. या जनसुनावणीदरम्यान शांतता आणि सुव्यवस्था राखण्यासाठी पोलिस दल सज्ज झाले आहे. कायदा-सुव्यवस्था राखण्यासाठी १२४ पोलिस अधिकारी, १०६ अंमलदार, आठ स्ट्रायकिंग पथके, एक राज्य राखीव पोलिस दलाचे पथक, प्रत्येकी दोन आरसीपी आणि जलद प्रतिसाद पथक तैनात करण्यात आले आहे.

नागरिकांनी आपली मते, निवेदने आणि अडचणी शांततेत व कायद्याचे पालन करून मांडावीत. कोणत्याही प्रकारे कायदा व सुव्यवस्था भंग होईल, असे कृत्य करू नये. पालघर जिल्ह्यातील नागरिकांनी प्रशासनावर विश्वास ठेवून शांततेत सहभाग घ्यावा आणि कायदा-सुव्यवस्था राखण्यात पोलिस दलास सहकार्य करावे, अशी विनंती केली आहे. तसेच संशयास्पद हालचाली किंवा व्यक्ती दिसल्यास त्वरित पोलिसांशी संपर्क साधावा, असे आवाहन करण्यात आले आहे. तसेच वाहतूक नियंत्रणासाठी जिल्हा वाहतूक शाखेचे तीन अधिकारी व ३२ अंमलदार नेमण्यात आले आहेत.

सकाळ+ चे सदस्य व्हा

ब्रेक घ्या, डोकं चालवा, कोडे सोडवा!

शॉपिंगसाठी 'सकाळ प्राईम डील्स'च्या भन्नाट ऑफर्स पाहण्यासाठी क्लिक करा.

Read latest Marathi news, Watch Live Streaming on Esakal and Maharashtra News. Breaking news from India, Pune, Mumbai. Get the Politics, Entertainment, Sports, Lifestyle, Jobs, and Education updates. And Live taja batmya on Esakal Mobile App. Download the Esakal Marathi news Channel app for Android and IOS.

Coldrif Cough Syrup च्या दूषित बॅचवर बंदी! महाराष्ट्र एफडीएचा अलर्ट जारी, तक्रारीसाठी मोबाईल क्रमांक आणि ईमेल जाहीर

INDW vs PAKW सामन्यात वाद! पाकिस्तानी फलंदाज विकेटनंतरही मैदान सोडेना, कर्णधाराचीही अंपायरसोबत चर्चा; भारताचं मात्र सेलिब्रेशन

INDW vs PAKW, Video: पाकिस्तानचा पोपट झाला! जेमिमाहला रोड्रिग्सच्या विकेटसाठी सेलीब्रेशन करत होते अन् अचानक...

Chemical factory Fire:'रासायनिक कारखान्यातील आग २४ तासांनी आटोक्यात'; ३० बंब पाणी, अग्निशामक रसायनाचा वापर

Wonderful journey: 'कालीच्या रूपात ३३०० कि.मी.वाट तुडवत येतोय तुळजापूरला'; हैदराबादच्या बाबूराव पेंटय्यांचा चार वर्षांपासून प्रवास

SCROLL FOR NEXT