passenger behaves rude to a doctor while checking off a private luxury bus on Shiroli naka 
कोल्हापूर

बस मध्ये का चढलात ? कोणाची परवानगी घेतलीत ? म्हणत प्रवाशाने घातली हूज्जत...

सकाळ वृत्तसेवा

कोल्हापूर - जिल्हा प्रशासन आणि महापालिका आयुक्तांच्या आदेशानुसार कोल्हापूर शहरातील सर्व नाक्यावर येणाऱ्या लक्झरी बसेस आणि परराज्यातील वाहनाने चालक आणि प्रवाशांची तपासणी करण्याचे तसेच त्यांना मार्गदर्शक सूचना करण्याचे काम प्रशासनाने नेमलेल्या डॉक्टरांच्या पथकाद्वारे होत आहे. शिरोली नाक्यावर आलेल्या एका खाजगी लक्झरी बस मधून तपासणी करून उतरताना एका युवक प्रवासाने बस मध्ये का चढलात ? कोणाची परवानगी घेतलीत ? तुम्ही नियमाचे उल्लंघन करताय. म्हणून डॉक्टरशी उद्धट वर्तन केले आणि परवानगी पत्राची मागणी केली. यावेळी उपस्थित काही नागरिक आणि वृत्तपत्र प्रतिनिधी यांनी या युवकाची कानउघडणी केली.

 हे राष्ट्रीय संकट आहे. ही तपासणी जनतेच्या हितासाठी आहे. याठिकाणी परवानगीची गरज लागत नाही असे सांगितल्यानंतर त्यानंतर स्वतःला आपण एका विमान वाहतूक कंपनीचा प्रतिनिधी असल्याचे सांगणारा युवक मान खाली घालून गेला.

सकाळ+ चे सदस्य व्हा

ब्रेक घ्या, डोकं चालवा, कोडे सोडवा!

शॉपिंगसाठी 'सकाळ प्राईम डील्स'च्या भन्नाट ऑफर्स पाहण्यासाठी क्लिक करा.

Read latest Marathi news, Watch Live Streaming on Esakal and Maharashtra News. Breaking news from India, Pune, Mumbai. Get the Politics, Entertainment, Sports, Lifestyle, Jobs, and Education updates, मराठी ताज्या बातम्या, मराठी ब्रेकिंग न्यूज, मराठी ताज्या घडामोडी. And Live taja batmya on Esakal Mobile App. Download the Esakal Marathi news Channel app for Android and IOS.

Latest Marathi News Live Update : पादुका दर्शनासाठी सज्ज होतोय 'भक्तीचा महाकुंभ'; वरळीच्या NSCI डोममध्ये उद्यापासून उत्सवाला होणार सुरुवात

Solapur LPG Misuse: साेलापूरात घरगुती गॅस वापरणाऱ्या व्यावसायिकांवर गुन्हे; अन्नधान्य वितरण विभागाचे छापे, हॉटेल व्यावसायिक रडारवर!

USA Drone Threat: अमेरिकेच्या मंत्र्यांच्या घरावर ड्रोन; लष्करी तळावर सुरक्षा व्यवस्थेत वाढ, 'एफबीआय’चा काय इशारा!

Beed News: मानवत: घरासमोरील ऑटो रिक्षा पेटवली; १.४० लाखांचे नुकसान; पंधरा दिवसांतील दुसरी वाहन आग; कृष्ण मंदिर परिसर हादरला

Chhtrapati Sambhajinagar: वादळी पावसामुळे शहर अंधारात; ३०० महावितरण कर्मचारी रात्रभर दुरुस्तीवर

SCROLL FOR NEXT