Criminals 
सोलापूर

तमिळनाडूत खून करून पळून जाण्याचा फसला प्लॅन ! ग्रामीण पोलिसांनी तिघांना पकडले; रिव्हॉल्व्हर, तीन जिवंत काडतुसे जप्त 

तात्या लांडगे

सोलापूर : तमिळनाडू येथील एलिफंट गेट पोलिस ठाणे परिसरात पैशाच्या कारणावरून तिघांवर गोळीबार झाला. त्यानंतर संबंधित मारेकरी तिथून पसार झाले. ते सोलापूरच्या दिशेने येत असताना ग्रामीण पोलिसांनी त्यांना ताब्यात घेतले. 

हे गुन्हेगार सोलापूरच्या दिशेने येत असल्याची माहिती मिळताच ग्रामीण पोलिसांनी नाकाबंदी लावली. पोलिस अधीक्षक तेजस्वी सातपुते यांनी एक पथक हैदराबाद रोडकडे रवाना केले. त्या पथकाला लाल रंगाची चारचाकी संशयितरीत्या येताना दिसली. त्यांनी त्या गाडीचा पाठलाग सुरू केला. मात्र, त्या वाहनातील व्यक्तींना पोलिसांचा संशय आला आणि त्यांनी वाहन भरधाव वेगाने चालवत मुळेगाव तांडा गाठला. त्या ठिकाणी आल्यावर त्यांनी आपली गाडी पुन्हा हैदराबाद रोडकडे वळवले. ग्रामीण पोलिसांनी त्या वाहनाचा पाठलाग सुरू केला आणि त्यांना पकडले. 

त्या तिघांना अटक केली, त्यानंतर एन-2 काशिमेडू पोलिस स्टेशनचे पोलिस निरीक्षक पी. जवाहर यांना त्यांचा ताबा देण्यात आला. त्यांच्याकडून एक रिव्हॉल्व्हर व तीन जिवंत काडतुसे जप्त करण्यात आली आहेत. ही कारवाई ठाणे गुन्हे शाखेचे पोलिस उपअधीक्षक अरुण सावंत, पोलिस निरीक्षक सुहास जगताप, पोलिस नाईक प्रकाश क्षीरसागर, अनिस शेख, राहुल कोरे, शशी कोळेकर, बसवराज अष्टगी, मोहन मोटे, परशुराम शिंदे, लालसिंग राठोड, रामनाथ बोंबीलवार व अन्वर अत्तार यांच्या पथकाने केली. 

संपादन : श्रीनिवास दुध्याल

सकाळ+ चे सदस्य व्हा

ब्रेक घ्या, डोकं चालवा, कोडे सोडवा!

शॉपिंगसाठी 'सकाळ प्राईम डील्स'च्या भन्नाट ऑफर्स पाहण्यासाठी क्लिक करा.

Read latest Marathi news, Watch Live Streaming on Esakal and Maharashtra News. Breaking news from India, Pune, Mumbai. Get the Politics, Entertainment, Sports, Lifestyle, Jobs, and Education updates, मराठी ताज्या बातम्या, मराठी ब्रेकिंग न्यूज, मराठी ताज्या घडामोडी. And Live taja batmya on Esakal Mobile App. Download the Esakal Marathi news Channel app for Android and IOS.

Labour Law: पगार, भत्ते आणि ग्रॅच्युइटी आता नवीन कामगार संहितेत कशी मोजली जाणार? कामगार मंत्रालयाकडून मसुदा नियम जाहीर

Viral Video: अरे व्वा! शिक्षकाने स्वतःच्या पैशांनी मुलांना दिला विमान प्रवासाचा अनुभव, व्हिडिओ पाहून नेटकरी भावुक

Vande Bharat Sleeper Train Route नवीन वर्षाच्या पहिल्याच दिवशी देशातील पहिल्या 'वंदे भारत स्लीपर ट्रेन'चा मार्ग झाला जाहीर!

School Rules: शिक्षकांना करता येणार नाही विद्यार्थ्यांच्या रील, शिक्षण विभागाची नवी नियमावली

Latest Marathi News Live Update : एरंडोल नगरपालिका निवडणुकीत पाच अविवाहित युवकांचा विजय

SCROLL FOR NEXT