पुणे

औंध, बाणेरमधील अतिक्रमणांवर कारवाई

CD

पुणे, ता. २२ : औंध-बाणेर क्षेत्रीय कार्यालयाच्या हद्दीत अभिमानश्री रस्ता, वेस्टएंड मॉल, भाले चौक परिसरात अनधिकृत कच्चे शेड, फ्रंट व साइड मार्जिनवर झालेल्या अतिक्रमणांवर अतिक्रमणविरोधी विभागामार्फत कारवाई करण्यात आली. या कारवाईत १० काउंटर, २ हातगाड्या, १७ इतर अतिक्रमण प्रकार व २० कच्चे-पक्के शेड हटविण्यात आले असून, पाच ट्रक साहित्य जप्त करण्यात आले आहे.
या कारवाईसाठी परिमंडळ क्रमांक एककडील संपूर्ण अतिक्रमण कर्मचारी, महाराष्ट्र सुरक्षा बलाचा एक गट, पोलिस कर्मचारी, बिगारी सेवक, चार सहायक अतिक्रमण निरीक्षक, तीन ओपन ट्रक, दोन पिंजरा वाहने व एक जेसीबी अशा यंत्रणेचा वापर करण्यात आला. ही कारवाई अतिक्रमण विभागाचे उपआयुक्त संदीप खलाटे व महापालिकेचे सहायक आयुक्त गिरीश दापकेकर यांच्या मार्गदर्शनाखाली अतिक्रमण निरीक्षक राहुल बोकन, सहायक निरीक्षक राहुल डोके, वैभव जगताप, हाशम पटेल व पंकज आवाड यांच्या पथकाने केली. अनधिकृत अतिक्रमणांवर यापुढेही नियमितपणे आणि ठोसपणे कारवाई केली जाईल, अशी माहिती अतिक्रमण निरीक्षक राहुल बोकन यांनी दिली.

सकाळ+ चे सदस्य व्हा

ब्रेक घ्या, डोकं चालवा, कोडे सोडवा!

शॉपिंगसाठी 'सकाळ प्राईम डील्स'च्या भन्नाट ऑफर्स पाहण्यासाठी क्लिक करा.

Read latest Marathi news, Watch Live Streaming on Esakal and Maharashtra News. Breaking news from India, Pune, Mumbai. Get the Politics, Entertainment, Sports, Lifestyle, Jobs, and Education updates. And Live taja batmya on Esakal Mobile App. Download the Esakal Marathi news Channel app for Android and IOS.

Pune : चौफुला कलाकेंद्रात गोळीबार? पोलिसांना पुरावे मिळेनात, थिएटर मालक म्हणतो, असं घडलंच नाही

धक्कादायक! नागपुरात मध्यरात्री सरकारी हॉस्टेलमध्ये घुसून मुलींचा विनयभंग, ना CCTV, ना पुरेशी सुरक्षा; मोबाईलही पळवले

Mercury Debilitation 2025: 24 जुलैपासून बुध कर्क राशीत होईल अस्त; मिथुनसह 'या' 5 राशींसाठी वाढू शकतात अडचणी, जाणून घ्या परिणाम आणि उपाय

'भारतात मुलगी जन्मली की बंदूक घ्यावी लागेल!' अभिनेत्री रिचा चड्डाची लेकीसाठी काळजी, म्हणाली...'मला फार भिती...'

Who Is Gita Gopinath: कोण आहेत गीता गोपीनाथ? IMFमधील कोट्यवधी रुपयांची नोकरी सोडल्यानंतर हार्वर्डमध्ये परतणार

SCROLL FOR NEXT