पुणे, ता. ३ : दि इन्स्टिट्यूट ऑफ कॉस्ट अकाउंटंट्स ऑफ इंडियाच्या (आयसीएमएआय) राष्ट्रीय उपाध्यक्षपदी सीएमए नीरज जोशी यांची निवड झाली आहे. संस्थेच्या अध्यक्षपदी सीएमए टी. सी. ए. श्रीनिवास प्रसाद यांची निवड झाली. या निवडीबद्दल ‘आयसीएमएआय’च्या पश्चिम विभागीय समितीचे खजिनदार चैतन्य मोहरीर, पुणे चॅप्टरचे अध्यक्ष श्रीकांत इप्पलपल्ली, उपाध्यक्ष राहुल चिंचोळकर, सचिव हिमांशू दवे व खजिनदार तनुजा मंत्रवादी यांनी जोशी यांचे अभिनंदन केले.
सध्या जोशी हे ‘आयसीएमएआय’च्या केंद्रीय कार्यकारिणी सदस्य असून, त्यांनी याआधी डब्ल्यूआयआरसी व कॉस्ट अकाउंटिंग स्टँडर्ड्स बोर्डाच्या अध्यक्षपदाची जबाबदारी सांभाळली आहे. जोशी यांनी सांगितले की, संस्थेच्या सशक्त भविष्यासाठी आणि सदस्य-विद्यार्थ्यांच्या हितासाठी राष्ट्रीय परिषद व कार्यशाळांचे आयोजन केले जाणार आहे.
-------------------------------
फोटो ः 37002
सकाळ+ चे सदस्य व्हा
ब्रेक घ्या, डोकं चालवा, कोडे सोडवा!
शॉपिंगसाठी 'सकाळ प्राईम डील्स'च्या भन्नाट ऑफर्स पाहण्यासाठी क्लिक करा.
Read latest Marathi news, Watch Live Streaming on Esakal and Maharashtra News. Breaking news from India, Pune, Mumbai. Get the Politics, Entertainment, Sports, Lifestyle, Jobs, and Education updates. And Live taja batmya on Esakal Mobile App. Download the Esakal Marathi news Channel app for Android and IOS.