Aurangabad Nagad Ghat Bus Accident 
छत्रपती संभाजीनगर

औरंगाबादच्या नागद घाटात जाफराबाद-मालेगाव एसटी बसचे ब्रेक फेल, नशीब बलवत्तर म्हणून १६ प्रवासी बचावले

मनोज पाटील

नागद (जि.औरंगाबाद) : नागद (ता.कन्नड) घाटात रविवारी ( ता.२१)  जाफराबाद-मालेगाव  एसटी बसचा संध्याकाळी सात वाजता घाटातील खालून दुसऱ्या होडीवरील वळणावर अचानक ब्रेक फेल झाल्याने बस दरीत जाता जाता वाचली. बसचा अर्धा हिस्सा दरीकडे असून अर्धा बस वरती आहे. नागद पोलिस चौकीचे जमादार पंढरीनाथ इंगळे, पोलिस सुशीलकुमार बागुल हे घाटात गस्तीवर असताना ही  बस दरीत पडते की काय असे त्यांना वाटले.

ते त्वरित घटनास्थळी आले सर्व प्रवाशांना सुरक्षित बाहेर काढले. या बसमध्ये १६ प्रवासी होते. या बस (एमएच १४ बीटी  ४००३)  मधील प्रवासी सर्व सुखरूप आहेत. कोणीही जखमी नाही. एसटी बसचा चालक राजा महादू तोळेकर व वाहक सुनील खेडेकर हे होते. चालक किरकोळ जखमी झाला आहे. त्याच्यावर सायगव्हाण येथे प्राथमिक उपचार करण्यात आले आहे.

नशीब बलवत्तर म्हणून प्रवासींसह चालक  व वाहक  वाचले. जमादार आणि पोलिस या प्रवाशांना देव भेटला असे वाटत होते. जेसीपी आणून ही बस वरती काढावी लागेल. या घाटातील रस्त्यावर मोठ- मोठाली खड्डे पडले असून वाहन चालवणे म्हणजे घाटात कसरत करावी लागते. जिथे वळण आहे तिथेच खड्डे जास्त पडली आहेत. बसमुळे या घाटातील वाहतूक बंद पडली आहे.

संपादन - गणेश पिटेकर

सकाळ+ चे सदस्य व्हा

ब्रेक घ्या, डोकं चालवा, कोडे सोडवा!

शॉपिंगसाठी 'सकाळ प्राईम डील्स'च्या भन्नाट ऑफर्स पाहण्यासाठी क्लिक करा.

Read latest Marathi news, Watch Live Streaming on Esakal and Maharashtra News. Breaking news from India, Pune, Mumbai. Get the Politics, Entertainment, Sports, Lifestyle, Jobs, and Education updates, मराठी ताज्या बातम्या, मराठी ब्रेकिंग न्यूज, मराठी ताज्या घडामोडी. And Live taja batmya on Esakal Mobile App. Download the Esakal Marathi news Channel app for Android and IOS.

Code of Conduct: 'आमदार आले की उभं राहा'! महाराष्ट्र सरकारचा अधिकाऱ्यांना अजब आदेश; नियम मोडल्यास कारवाईचा इशारा

Latest Marathi News Live Update : मालवणी पॅटर्न वादावर असलम शेख यांचे अमित साटम यांना खडेबोल

Pimpri Chinchwad News : अवजड वाहने, खड्डे ठरतायत ‘काळ’; हिंजवडी–ताथवडे पट्ट्यात महिनाभरात दोघींचा मृत्यू!

Sweetlime Rate Decrease : मोसंबी नऊशे रुपये, तर कापुस सात हजार रुपये प्रति क्विंटल

Gadchiroli Premier League: गडचिरोलीत पुन्हा रंगणार क्रिकेटचा उत्सव; महिला क्रिकेट संघाचाही होणार समावेश!

SCROLL FOR NEXT